WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  New Posts New Posts RSS Feed: พี่พต..แชมป์แต่งหน้าเจ้าสาว CAT 2006
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

พี่พต..แชมป์แต่งหน้าเจ้าสาว CAT 2006

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Pinky Panda View Drop Down
Exclusive member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote Pinky Panda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: พี่พต..แชมป์แต่งหน้าเจ้าสาว CAT 2006
    Posted: 01 Mar 2006 at 15:31 Share

ขอแสดงความยินดี  กับ....พี่พต 

แชมป์ประเทศไทยประเภทแต่งหน้าเจ้าสาว 

"C.A.T. Thailand World Trophy 2006"

ณ  ห้องบางกอกคอนเวนชันเซ็นเตอร์  โรงแรมโซฟิเทลเซ็นทรัล พลาซ่า ลาดพร้าว  

จัดโดยสมาคมศิลปะและเทคนิคการแต่งผมโลก C.A.T. ประเทศไทย

************************************************************ ******************************

หวัดดีค่ะเพื่อนๆ WSQ   ณีหายไปซะนานเลย  พอเข้ามาอีกทีก็ยังรู้สึกว่า WSQ ยังเป็นมิตรและเป็นบ้านที่อบอุ่นเหมือนเคย  ดีจัง .... อืม.. กลับมาก็เจอข่าวดีของพี่พตเลย  เมื่อคืนพี่พตโทรมาบอกว่า "น้องณีๆ..อย่าลืมซื้อหนังสือพิมพ์เดลินิวส์ฉบับพรุ่งนี้ (1 มี.ค.49) มาดูนะ" ... พอถามพี่พต ... พี่พตก็ไม่ยอมบอก ...บอกแต่ว่าให้ไปดูในนสพ.เอง ... ไอ้เราก็ตกใจ  นึกว่าพี่พตถูกหวยรางวัลที่ 1  ..... ปรากฏว่าเป็นเรื่องที่น่าภูมิใจมากกว่านั้นเมื่อท้ายสุด ...พี่พตเฉลยว่า "พี่ไปแข่งในการประกวดการแต่งหน้าเจ้าสาวแล้วได้แชมป์ประเทศไทย มา"   โอ้ว..ว้าว...พระเจ้าช่วย ... เราก็เลยพลอยตื่นเต้นไปกะพี่พตด้วย  เพราะพี่พตจะได้เป็นตัวแทนประเทศไทยไปแข่งในประเภทแต่งหน้าเจ้า สาวในงานชิงแชมป์ผมโลกปี 2007 ด้วย 

วันนี้ไปซื้อเดลินิวส์ หน้าข่าวสังคมมาแล้ว อ่านข่าวแล้วก็ให้รู้สึกดีใจแทนพี่พต จังเลย  ...กับความพยายาม  ความมุ่งมั่นตั้งใจฝึกฝนในวิชาชีพมาเป็นเวลานาน  และไม่ว่างานนั้นจะเล็กจะใหญ่  พี่พตก็ทำเต็มที่ทุ่มสุดๆทุกงาน   ณีคิดว่าเพื่ อนๆหรือรุ่นพี่ๆที่เคยได้แต่งหน้าเจ้าสาวกับพี่พตก็คงจะทราบดีถ ึงฝีมือ  ความเป็นกันเอง  ใจดี  ความน่ารักและตรงต่อเวลาของพี่พตเป็นอย่างดี  และคงจะดีใจไปกับพี่พตด้วยเมื่อถึงวันนี้ที่เป็นวันที่พี่พตภาค ภูมิใจมากกับความสำเร็จอีกขั้นหนึ่งของชีวิต

ที่สำคัญ .....

พี่พตไม่เคยเปลี่ยนแปลง... ไม่ว่าจะยังไง   พี่พตยังเป็นพี่พตคนเดิมที่ใจดีและน่ารักเสมอสำหรับน้องๆ

นี่เป็นรูปพี่พตและนางแบบที่พี่พตแต่งหน้าเพื่อประกวดประเภทแต่ งหน้าเจ้าสาวค่ะ

************************************************************ ******************************

สำหรับผลงานพี่พต......

ณีเอา Link ที่เคยรวมรูปเจ้าสาว WSQ ไว้มาแปะให้  เผื่อใครอยากเข้ามาชมนะคะ

http://my.inlovephoto.com/gallery/WSQ-Brides

ส่วนนี่เป็น Link ผลงานพี่พตที่อยู่ในส่วนที่เป็น WSQ สปอนเซอร์ค่ะ

http://gallery.weddingsquare.com/wedding/makeup/banpot/album 706/

สำหรับข่าวงานประกวดที่พี่พตไปคว้าแชมป์มานั้น  สามารถดูได้ที่นี่ค่ะ

http://www.manager.co.th/MetroLife/ViewNews.aspx?NewsID=9490 000027069

Edited by Pinky Panda
It's not about how much love you have in the beginning,
but how much love you build till the end.
...
Back to Top
oaty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oaty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 15:39 Share
ยินดีกับพี่พตด้วยนะคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Pinky Panda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 15:39 Share

นี่เป็นข่าวจาก นสพ.ผู้จัดการประจำวันที่ 1 มี.ค. 49 ค่ะ

เอามาแปะไว้เลยดีกว่า  เพราะเพื่อนบางคนคลิกเข้าไปดูที่ link แล้ว ปรากฎว่าเครื่อง hang เฉยเลย

สุดยอดช่างผม..นักล่ารางวัล ร่วมสานฝันชิงชัยเวทีโลก
โดย ผู้จัดการออนไลน์ 28 กุมภาพันธ์ 2549 16:48 น.

คลิกที่ภาพเพื่อดูขนาดใหญ่ขึ้น
สหวัสต์ ฟักทอง กับนางแบบโชว์ผมสุภาพสตรี ตัดซอย เป่าเซ็ท ฟรีสไตล์

วิชัย ขาวกระจ่าง กับนายแบบโชว์ผมสุภาพบุรุษ ตัดซอย เป่าเซ็ท ฟรีสไตล์

อาทิตย์ จันทร์ลา กับนางแบบโชว์ผมเกล้าราตรี

บรรพต พุ่มบุญทริก กับนางแบบโชว์ใบหน้าแต่งหน้าเจ้าสาว

เพื่อค้นหาตัวแทนช่างผมไทยร่วมชิงแชมป์ผมโลกปี 2007 ที่ประเทศไทยจะเป็นเจ้าภาพจัดเป็นครั้งแรกในกลางปีหน้า อ.นุชนารถ สิทธิสรเดช ประธานสมาคมศิลปและเทคนิคการแต่งผมโลก C.A.T. ประเทศไทย สาขาสมาพันธ์ผมโลก C.M.C. ประเทศฝรั่งเศส จัดการแข่งขัน “C.A.T. Thailand World Trophy 2006” ณ ห้องบางกอกคอนเวนชันเซ็นเตอร์ โรงแรมโซฟิเทล เซ็นทรัล พลาซ่า ลาดพร้าว

อ.นุชนารถ สิทธิสรเดช กล่าวว่า “การแข่งขันในปีนี้เข้มข้นกว่าที่ผ่านมา เนื่องจากช่างผมไทยมีการตื่นตัวมากยิ่งขึ้น เพราะเราได้รับความไว้ใจจากสมาพันธ์ผมโลก C.M.C. ซึ่งมีสำนักงานใหญ่ที่ประเทศฝรั่งเศส ให้ได้รับลิขสิทธิ์ในการจัดงานชิงแชมป์ผมโลกปี 2007 ซึ่งในขณะนี้ได้รับการตอบรับจากนานาประเทศทั่วโลกเข้าร่วมแข่งข ันแล้ว อาทิ ฝรั่งเศส, สเปน, เยอรมัน, อิตาลี, เบลเยียม, เยอรมัน, แคนาดา, ญี่ปุ่น, เกาหลี, จอร์แดน และสหรัฐอเมริกา ซึ่งการที่ไทยเป็นเจ้าภาพจัดการแข่งขันนี้ถือว่าเป็นการเปิดโอก าสให้ช่างผมไทย ได้เปิดประตูความรู้ไปสู่ระดับโลกมากยิ่งขึ้น เนื่องจากจัดในไทยเราสามารถส่งจำนวนช่างผมไทยฝีมือดีมากยิ่งขึ้ นจำนวน 20 – 60 คน เข้าร่วมแข่งขัน ให้ได้สัมผัสกับประสบการณ์บนเวทีโลกมากกว่าทุกปี”

ผู้ชนะเลิศในการแข่งขัน “C.A.T. Thailand World Trophy 2006” วิชัย ขาวกระจ่าง เผยความรู้สึกของนักล่ารางวัลที่ผ่านการประกวดมาแล้วหลายเวที ซึ่งครั้งนี้ได้แชมป์ประเภททรงผมสุภาพบุรุษ ตัดซอย เป่าเซ็ต ฟรีสไตล์ ว่า “รู้สึกดีใจมากที่สามารถคว้าแชมป์มาครองได้สำเร็จ เพราะได้ฝึกซ้อมมาเป็นเวลานาน เรียกว่าได้สั่งสมประสบการณ์มากว่า 10 ปีแล้ว เพราะใจรักในอาชีพนี้ ทำให้ทำงานอย่างมีความสุข ไม่ย่อท้อกับอุปสรรค ถึงแพ้ก็ไม่เป็นไร แค่ขอให้ได้มีโอกาสเข้าแข่งขันก็พอ การแข่งขันยังทำให้ได้เห็นความคิดสร้างสรรค์ของคนอื่น แล้วนำมาปรับเปลี่ยนจุดด้อยของเราให้มีความสมบูรณ์มากขึ้น

สำหรับธีมการออกแบบครั้งนี้จะเน้นที่ความเนี้ยบ และเฉียบ การจับร่อง เป็นคลื่น ความยากอยู่ที่การจับลอน ใช้โทนสีส้ม แดง เพราะสีจะสะท้อนกับไฟได้ดี ทำให้ขับความเด่นของทรงผมให้ดูโดดเด่นขึ้น ซึ่งการที่ไทยจะได้เป็นเจ้าภาพการจัดการแข่งขันชิงแชมป์ผมโลกใน ปีหน้านี้ รู้สึกภูมิใจ”

ด้าน อาทิตย์ จันทร์ลา หนุ่มอุบล วัย 19 ปี ส่งผลงานเข้าประกวดในเวที C.A.T เป็นครั้งแรกจนคว้าถ้วยรางวัลชนะเลิศการแข่งขันผมเกล้าราตรี ซึ่งเจ้าตัวเผยความรู้สึกว่า “สำหรับรางวัลที่ชนะเลิศในวันนี้ เป็นการนำประสบการณ์หลาย ๆ ด้าน ที่เราเคยประกวดในเวทีต่าง ๆ รวมถึง ความคิดและจินตนาการของตนเองมาใช้ในการสร้างสรรค์ ผมเกล้าราตรีทรงนี้ เป็นการนำหลายแบบมารวมกัน เพื่อสร้างความแตกต่างโดยการใช้สีม่วง แล้วนำมาผสมผสานกับสีอื่น ๆ อย่างสีชมพู สีขาว ไล่ระดับสีกันไป ซึ่งก็เป็นสีที่เข้ากันได้อย่างลงตัว ทำให้ดูอ่อนหวาน นุ่มนวล จุดเด่นของทรงผมนี้อยู่ตรงด้านหน้าที่มีการม้วนผมไล่สี เป็นเหมือนสายรุ้ง”

ขณะที่ สหวัสต์ ฟักทอง หนุ่มแดนลำปางที่บุกมาคว้ารางวัลชนะเลิศครองถ้วยแกรนด์แชมป์เปี ้ยน ซึ่งเป็นถ้วยที่ได้จากการส่งผลงานเข้าประกวด และมีผลงานเข้ารอบได้คะแนนมากที่สุด และยังคว้าแชมป์ประเภททรงผมสุภาพสตรี ตัดซอย เป่าเซ็ท ฟรีสไตล์ กล่าวว่า “ปัจจุบันเป็นฟรีแลนซ์ รับแต่งหน้าทำผม ให้กับลูกค้าประจำ เคยร่วมแข่งขันในเวที C.A.T แต่ปีนี้ตั้งใจจะคว้ารางวัลใหญ่ให้ได้ ซึ่งก็สมใจแล้ว โดยรางวัลที่ชนะเลิศ คือตัด ซอย ฟรีสไตล์ ผมหญิง ซึ่งได้แรงบันดาลใจมาจากผู้หญิงที่ใส่หมวก แต่งตัวไปเที่ยว สไตล์สาวเปรี้ยว ใช้โทนสีแฟชั่นของแฮร์เวิลด์ เห็นว่าผู้แข่งขันหลายท่านใช้สีพื้น ๆ เช่น สีส้ม - เหลือง , สีม่วงแดง

แต่เราอยากฉีกแนว ก็เลยใช้สี น้ำตาล-เขียว และทำให้ดูเด่นด้วยการไล่ระดับของผมให้มีรูปทรงเหมือนหมวก ความยากจะอยู่ที่การไดร์ด้านข้างปัดให้เป็นขวัญ ส่วนด้านหน้าจับจีบให้เป็นกลีบ เราจะเน้นทุกส่วนของทรงผม เป็นการมองโดยรอบให้ลงตัว สวยได้ทุกมุม ก่อนการแข่งขันเราต้องซ้อมหนัก มีการศึกษาแนวทางของแฟชั่นผมโลก และยังได้นำประสบการณ์ ฝีมือ เทคนิค ในการแข่งขันเวทีต่าง ๆ ที่ผ่านมาใช้ ทำให้เรา มีสมาธิ ไม่ตื่นเต้น มั่นใจ ผลที่ออกมาทำให้เราหายเหนื่อย”

สุดท้าย บรรพต พุ่มบุญทริก นักล่ารางวัลอีกคนหนึ่ง ที่ได้คว้าแชมป์ประเภทแต่งหน้าเจ้าสาวอย่างไม่ได้คาดฝัน เผยว่า “ปัจจุบันเป็นช่างแต่งหน้าฟรีแลนซ์ ที่ผ่านมามีผลงานเต่งหน้าผู้ประกาศข่าวช่องไอทีวี และแต่งหน้าเวทีการประกวดนางสาวไทยเกือบทุกปี

สำหรับครั้งนี้เป็นเวทีที่ 3 แล้วที่ได้แชมป์มาครอง คิดว่าทุกอย่างอยู่ที่การฝึกฝน อาจเป็นเพราะด้วยอาชีพของเราทำให้ต้องมีการแต่งหน้าทุกวัน โดยเทคนิคการแต่งหน้าคงอยู่ที่การแก้ไขรูปหน้าเป็นหลัก โดยดึงความเด่นของใบหน้าให้ขับออกมา สำหรับการแข่งขันครั้งนี้ได้ใช้โทนสีน้ำตาลชมพู เน้นที่การแซมขนตาเล็กน้อยเพื่อให้ดวงตาดูสวยกลมโต”

ทุ่มเทฝีมือสร้างสรรค์ผลงานเต็มที่ขนาดนี้...อย่าลืมส่งกำลังใจ ร่วมเชียร์ ช่างผมไทยในการแข่งขัน “C.A.T. World Trophy 2007” ด้วยแล้วกัน!!

It's not about how much love you have in the beginning,
but how much love you build till the end.
...
Back to Top
beautyoflove View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
Beauty of Love

Post Options Post Options   Quote beautyoflove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 15:42 Share

ยินดีกับพี่พตด้วยอีกคนจ้า วันก่อนก็โทรมาเล่าให้ฟัง ดูจิ แอบไปแข่งไม่บอกกันเลย จะไปเชียร์ซะหน่อย เดี๋ยวนัดให้พี่พตไปเลี้ยงข้าวดีกว่า   ดีใจที่พี่พตได้รางวัล แต่งหน้าได้สวยจริงๆ เย้ๆๆ

เอก Make-up

Back to Top
theewara View Drop Down

Post Options Post Options   Quote theewara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 15:45 Share

สุดยอดเลย  เก่งมากๆเลยค่ะ

เป็นกำลังใจให้ไปคว้าแชมป์โลกน่ะค่ะ

Back to Top
tomwaan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tomwaan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 15:46 Share

ดีใจด้วยค่ะ เก่งๆๆ มาก ค่ะ

Back to Top
catier View Drop Down

Post Options Post Options   Quote catier Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 15:57 Share
ว้าว!  แต่งหน้าสวยจังเลย ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียวเลยค่ะ
Back to Top
mooauan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mooauan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 16:18 Share
ยินดีด้วยค่ะำพี่พต 
Back to Top
amm_es5 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amm_es5 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 16:31 Share
ยินดีกับพี่พตค่ะ..และก็ดีใจด้วยที่จะได้แต่งหน้ากับแชมป์ อิอิ
Back to Top
Jady View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jady Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 16:56 Share

อะโหย.. ว่ากำลังคิดจะจองพี่พตอยู่เลยค่ะ แบบนี้ต้องรีบจองแล้ว เดี๋ยวต้องยิ่งคิวทองมากขึ้นแน่ๆเลยค่ะ

จองล่วงหน้า 9 เดือน.. เร็วไปมั้ยเนี่ย.. แต่ก็กลัวอดจัง

Back to Top
noynaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noynaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 18:22 Share

ยินดีด้วยนะคะ พี่พตจะขี้นราคามั๊ยเนี่ยะ

Back to Top
[N]-[J][O][Y] View Drop Down

Post Options Post Options   Quote [N]-[J][O][Y] Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 19:36 Share
ว๊าววววววววววว

แต่งสวยมากกกกกกกกกก

ยินดีและดีใจกับพี่พตมากๆเลยค่ะ

แล้วก็แอบดีใจกับตัวเองด้วย เพราะว่าจองคิวพี่พตไว้แล้วววว เย้ เย้

ปล. อิอิ เป็นแชมป์ประเทศไทยประเภทแต่งหน้าเจ้าสาวอย่างนี้ ค่าตัวพี่พตจะขึ้นมั้ยน้อออ

ดูรูปเราสองคนคลิ๊กที่นี่เลยค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Pinky Panda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 21:09 Share

มีอีกรูปค่ะ  อันนี้มาจากเดลินิวส์ค่ะ

...
Back to Top
aotjaa View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote aotjaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 21:12 Share

ดีใจด้วยยยยยยย จ้า พี่พต

Back to Top
daodar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote daodar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 21:38 Share

ดีใจด้วยนะค่ะพี่พต   สุดยอดเลยค่ะ 

ดีใจจังเลยเราจองพี่พตมาแต่งหน้าในงานเราแล้ว

Back to Top
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote beautyoflove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2006 at 22:27 Share

มีความลับจะบอก รางวัลนี้ไม่ใช่รางวัลแรกจ้า พี่พตได้มาหลายรางวัลแล้วแต่เขาไม่เล่าเองแหละ ขอให้พี่พตรุ่งๆ เย้ๆๆ

Back to Top
groof View Drop Down

Post Options Post Options   Quote groof Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Mar 2006 at 09:02 Share

ว้าว ผ่านมือแชมป์มาด้วยเหมือนกัน ที่นี้ได้คุยกันตายเลย อิอิ

ยินดีด้วยนะคะพี่พต

***You are the final piece of my Jigsaw,you make my life complete.***

Back to Top
su-mo View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote su-mo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Mar 2006 at 09:46 Share

ยินดีด้วยค่ะ   เก่งมากๆๆๆ  สุดยอดจริงๆ

Back to Top
poonoi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poonoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Mar 2006 at 14:48 Share
คุณ Jady ไม่เร็วไปหรอกค่ะ .. เราเองก็จองล่วงหน้า 6 เดือน แล้วยิ่งพี่พตได้รางวัลแบบนี้ยิ่งเนื้อหอมใหญ่เลย รีบตัดสินใจนะคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Pinky Panda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Mar 2006 at 22:28 Share

จริงๆด้วยค่ะ  คุณ beauty of love

ณีแต่งหน้ากับพี่พต  และคุยกันมาตลอดปีกว่าแล้ว  ยังไม่เคยทราบว่าพี่พตแกเคยประกวดแต่งหน้าและเป็นแชมป์มาแล้วหล ายเวทีเลย    เพิ่งจะมารู้   ก็รู้เองจากบทสัมภาษณ์ใน นสพ. นี่แหละ  ที่ผ่านมาพี่พตแกไม่เคยเล่าถึงหรือพูดถึงฝีมือตัวเองเลยเลย&nbs p; พี่พตถ่อมตัวมาก...ก....ก     พี่พตคงไม่กล้าเล่า  กลัวหาว่าเม้าท์สรรพคุณตัวเองแน่ๆ   เฮ้อ...นี่ละน้า...พี่พตตัวจริงเลย 

...
Back to Top
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote beautyoflove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Mar 2006 at 22:48 Share

ถูกต้องจ้า พี่พตได้หลายตำแหน่ง แล้วแต่เขาไม่ค่อยบอกใครหรอกนอกจากสนิทจริงๆ เดี๋ยวจะกลายเป็นว่าโปรโมทด้วยเอง เพราะว่าเอกกับพี่พตสนิทกันมาเป็น 10 กว่าปีเลยรู้เรื่อง คนอื่นๆไม่รู้อย่าน้อยใจนะจ๊ะ เพราะพี่พตเขาถ่อมตัวอย่างนี้แหละพี่พตยังฝากขอบคุณทุกๆคนเลย มีคนให้กำลังใจอย่างนี้พี่พตได้ยินเข้าจะได้สบายใจ สำหรับราคาพี่พตยังไม่ขี้นจ้า แต่เรื่องคิวนี้สิ จากคิวทอง กลายเป็นคิวเพชรเลย เจ้าสาวคนไหนได้ฤกษ์แล้ว ติดต่อได้เลยจ้า ช้าอดไม่รู้ด้วยนะ   

เอก Make-up

Back to Top
IcyRose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Mar 2006 at 02:31 Share

ยินดีกับพี่พตด้วยค่ะ รู้สึกจะไม่ใช่เป็นปีแรกที่พี่พตได้แชมป์นา กี่ปีซ้อนแล้วเนี่ย 

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Mar 2006 at 11:24 Share

ยินดีด้วยค่ะ ... 
แบบนี้เจ้าสาวรุ่นน้อง  ต้องเตรียมตัว  เผื่อคิวสวยไว้แต่เนิ่น ๆ นะคะ

Back to Top
Amai^^ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Amai^^ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Mar 2006 at 12:08 Share

ตามมายินดีด้วยอีกคน เป็นอีกคนที่จองพี่พตไว้เรียบร้อยแล้วอ่าค่ะ

Back to Top
Plakampong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Plakampong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Mar 2006 at 13:02 Share

ยินดีด้วยค่ะ อยากแต่งกับพี่พตบ้างจัง

http://my.inlovephoto.com/gallery2/Plakampong
Back to Top
Gutt-Chan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Gutt-Chan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Mar 2006 at 22:36 Share
แซวพี่พตไปเรียบร้อยแล้วค่ะ  ว่าอย่างงี้ราคาขึ้นป่าว?  พี่พตบอกว่า "ไม่ขึ้นค่ะ"  พี่พตน่ารักเหมือนเดิมจิงๆ ค่ะ  ภูมิใจจัง ได้แต่งหน้ากะแชมป์
Back to Top
Marukojung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Marukojung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2006 at 10:43 Share
ว้าว ยินดีด้วยนะคะคุณพต เก่งมากเลยค่ะ ยอมรับว่าผลงานเริ่ดไม่มีที่ติ เดี๋ยวคุณพตต้องมาแต่งหน้าวันงานให้เราด้วย เย้ ๆ รู้สึกมั่นใจมากขึ้นไปอีก
Back to Top
juji View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote juji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2006 at 11:16 Share
พี่พตยอดสุด ๆ เย้ ๆ  ขอปรบมือให้ดัง ๆ เลยค่ะ   ดีใจจังจะได้แต่งหน้ากับแชมป์ด้วย อิ ๆ ๆ
Back to Top
Pacifica View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Pacifica Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Mar 2006 at 21:55 Share

ดีใจด้วยนะคะพี่พต

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.146 seconds.